75QN85F - Smart Tivi Samsung QA75QN85F 4K 75 inch AI Neo QLED - Chính hãng
Thương hiệu: Samsung Mã sản phẩm: QA75QN85F.25
33.890.000₫ 38.900.000₫
-13%
(Tiết kiệm: 5.010.000₫)
75QN85F - Smart Tivi Samsung QA75QN85F 4K 75 inch AI Neo QLED - Chính hãng KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Giao lắp để bàn miễn phí nội thành Hà Nội
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng 2 năm
  • Thùng tivi có: Sách HDSD, Remote, chân đế
  • Đổi mới 5 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất
  • Call/Zalo: 0858446688 - 0842986868
Gọi đặt mua 0858446688 (7:30 - 22:00)
  • Hàng chính hãng, mới 100%, nguyên đai, nguyên kiện
  • Lỗi là đổi mới trong 5 ngày tận nhà
  • Bảo hành chính hãng
    Bảo hành chính hãng
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
  • Màn hình 75 inch Neo QLED thiết kế viền mỏng tinh tế, phù hợp nhiều không gian từ phòng khách đến phòng ngủ hiện đại.
  • Chiếc tivi này thuộc dải sản phẩm tivi Samsung QN85F được hãng ra mắt năm 2025
  • Hệ điều hành One UI Tizen giao diện thân thiện, dễ sử dụng, cập nhật lâu dài.
Tivi Samsung QA75QN85F giá bao nhiêu tiền tại điện máy Tín Thành
Hiện tại Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F giá bán là 33.890.000đ tại Điện Máy Tín Thành. Điện Máy Tín Thành cam kết sản phẩm chính hãng, mới 100% nguyên hộp, bảo hành chính hãng 2 năm toàn quốc.
Thông tin sản phẩm
Công nghệ AI Upscaling nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - công nghệ AI Upscaling nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Công nghệ Neo Quantum HDR+
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - công nghệ Neo Quantum HDR+
Bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Đèn nền Quantum Mini LED Pro
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - đèn nền Quantum Mini LED Pro
Công nghệ Real Depth Enhancer
Công nghệ Real Depth Enhancer trên tivi Samsung 4K 75 inch tái hiện hình ảnh như mắt người xử lý bằng cách tăng cường độ tương phản giữa các vật thể ở tiền cảnh và phông nền, mang đến cảm giác chân thực hơn như thể những con tê giác đang tiến về phía mình khi xem phim tài liệu về thiên nhiên.
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - công nghệ Real Depth Enhancer
Công nghệ Object Tracking Sound Lite
Đắm chìm trong chất âm 3D đỉnh cao nhờ sự kết hợp giữa hình ảnh sống động và kênh âm thanh giả lập hàng đầu từ tivi Samsung NEO QLED 75 inch.
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - công nghệ Object Tracking Sound Lite
Điều khiển sử dụng năng lượng mặt trời
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - điều khiển sử dụng năng lượng mặt trời
Hệ điều hành One UI Tizen
75QN85F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 75 inch QA75QN85F - hệ điều hành One UI Tizen
Thông số kỹ thuật tivi Samsung 75QN85F
  • Model: QA75QN85F
  • Loại tivi: Smart Tivi Neo QLED
  • Kích cỡ màn hình: 75 inch
  • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
  • Loại màn hình: Đèn nền Mini LED
  • Hãng: Samsung
  • Nơi sản xuất: Việt Nam
  • Bảo hành: 2 năm
  • Năm ra mắt: 2025
  • Công nghệ hình ảnh: Neo Quantum HDR+, ADAPTIVE/ GAMING, 4K AI Upscaling, Quantum Mini LED Pro, Wide Viewing Angle, Supreme UHD Dimming, Real Depth Enhancer, Motion Xcelerator 144Hz, Smart Calibration, Filmmaker Mode (FMM), HDR Brightness Optimizer, Color Booster Pro, Auto HDR Remastering, EyeComfort Mode
  • Bộ xử lý: NQ4 AI Gen2 Processor
  • Tần số quét thực: 100Hz (Up to 144Hz)
  • Công nghệ âm thanh: Dolby Atmos, OTS Lite, Q-Symphony, Đầu ra âm thanh (RMS) 40W, Loại loa 2.2CH, Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, 360 Audio
  • Hệ điều hành: Tizen OS
  • Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, Clip TV, FPT Play, MyTV, POPS Kids, VieON, Trình duyệt web
  • Điện năng: Cảm biến Eco, Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) 280 W, Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng 2, Power Consumption (Typical) 166.4 W, Tự động tắt nguồn
  • Kích thước đóng gói: 1822.0 x 1078.0 x 169.0 mm
  • Khối lượng đóng gói: 42.8 kg
  • Kích thước có chân, đặt bàn: 1670.2 x 1012.9 x 331.5 mm
  • Khối lượng có chân: 33.9 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: 1670.2 x 958.2 x 46.7 mm
  • Khối lượng không chân: 32.2 kg
Khuyến mại - Ưu đãi