Tivi Samsung 65QN800D - Vượt đỉnh 8K, vượt xa đa nhiệm
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Samsung 65QN800D - Thưởng thức khung hình 8K với quyền năng AI
Xem thêm: tivi Samsung 65 inch QN70F
65QN800D - Nâng cấp mọi khung hình chạm đỉnh 8K với 256 mạng mô phỏng thần kinh bởi AI
Tivi 65QN800D - Tái hiện chi tiết ẩn nhờ độ tương phản chuẩn 8K siêu thực
Samsung 65QN800D - Độ phân giải chuẩn 8K
TV Samsung 65QN800D - Công nghệ AI Motion Enhancer
Tivi Samsung 65 inch QN8000D - Neo Quantum HDR 8K+
Tivi Samsung QN800D - Công nghệ chống chói
Tivi Samsung 65 inch 2024 - Công nghệ Real Depth Enhancer Pro
TV Samsung 65 inch - Công nghệ Auto HDR Remastering
Giá tivi Samsung 2024 - Màu sắc chuẩn PANTONE
Tivi Samsung 8K 65 inch - Trải nghiệm Dolby Atmos với loa đánh trần
Tivi 8K Samsung 65 inch - Công nghệ OTS+
Tivi Samsung Neo QLED 65 inch - Công nghệ Active Voice Amplifier Pro
Tivi Samsung 65 inch giá bao nhiêu - Công nghệ Adaptive Sound Pro
Tivi Samsung 8K - Thiết kế Infinity One
Thiết kế Infinity One tuyệt đẹp đưa sự tinh tế lên một tầm cao mới với độ mỏng không tưởng.
Tivi 8K Samsung - Slim One Connect đi kèm
Tivi Samsung 2024 - Điều khiển sử dụng năng lượng mặt trời
Tóm tắt thông số kỹ thuật:
- Loại sản phẩm: Neo QLED
- Kích thước màn hình: 65 inch
- Độ phân giải: 8K (7,680 x 4,320)
- Tần số quét: 100Hz
- Chống phản xạ: Có
- Công nghệ hình ảnh: NQ8 AI Gen2 Processor, Neo Quantum HDR 8K+, HDR 10+, 8K AI Upscaling, HLG, Quantum Matrix Technology Pro, 100% Color Volume, Ultra Viewing Angle, Ultimate 8K Dimming Pro, Real Depth Enhancer Pro, Chế độ xem phim, Motion Xcelerator 120Hz, Basic/Professional, Filmmaker Mode, Auto HDR Remastering
- Công suất loa: 70W, Loại loa 4.2.2CH
- Hệ điều hành, tính năng thông minh: Tizen OS, Bixby, SmartThings, Trình duyệt Web
- Cổng HDMI: 4 cổng
- Cổng USB: 3 cổng
- Mức độ tiết kiệm điện: 5 sao
- Điện năng tiêu thụ: 370 W
- Sản xuất tại: Việt Nam
- Bảo hành: 2 năm
- Năm ra mắt: 2024
- Thiết kế: Infinity One
- Kích thước đặt bàn: 1443.7 x 898.2 x 267.9 mm
- Kích thước treo tường: 1443.7 x 828.4 x 17.2 mm
- Kích thước đóng gói: 1650 x 935 x 190 mm
- Trọng lượng có chân đế: 32.6 kg
- Trọng lượng không có chân đế: 22.5 kg
- Trọng lượng đóng gói: 43.4 kg
Lý do chọn mua tivi Samsung 65QN800D tại điện máy Tín Thành
So sánh Samsung 65QN800D và các sản phẩm tivi Samsung 65 inch khác?
| Tiêu chí | tivi Samsung 65QN800D | tivi Samsung 65S95D | Smart Tivi OLED Samsung 4K 65 inch 65S90D |
| Dòng: | 8 | 9 | 9 |
| Độ phân giải: | 8K (7,680 x 4,320) | 3,840 x 2,160 | 3,840 x 2,160 |
| Loại sản phẩm: | Neo QLED | OLED | OLED |
| Tần số quét: | 100Hz | 100Hz (Up to 144Hz) | 100Hz (Up to 144Hz) |
| Công nghệ hình ảnh: |
| Công nghệ âm thanh: |
| Hệ điều hành: | Tizen OS | Tizen OS | Tizen OS |
| Trình duyệt Web: | Có | Có | Có |
| Cổng kết nối: |
| Công suất tiêu thụ: | 370 W | 440 W | 400 W |
| Kích thước có chân đế(WxHxD): | 1443.7 x 898.2 x 267.9 mm | 1443.5 x 894.4 x 267.9 mm | 1444.3 x 896.7 x 265.2 mm |
| Kích thước không có chân đế(WxHxD): | 1443.7 x 828.4 x 17.2 mm | 1443.5 x 829.4 x 11.0 mm | 1444.3 x 831.7 x 39.9 mm |
| Trọng lượng có chân đế: | 32.6 kg | 29.0 kg | 22.5 kg |
| Trọng lượng không có chân đế: | 22.5 kg | 18.9 kg | 21.2 kg |
Khuyến mại - Ưu đãi
- Call/Zalo: 0961.156.068
- Bán đúng giá
- Giá tại kho - Chưa gồm vận chuyển và lắp đặt
- Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
- Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
- Lỗi 1 đổi 1 trong 5 ngày
- Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
- Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành Samsung 1800588889
- Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Thông số kỹ thuật
| Tổng quan sản phẩm | |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích cỡ màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (3,840 x 2,160) |
| Loại màn hình: | Neo QLED |
| Hệ điều hành: | Tizen OS |
| Nơi sản xuất: | Việt Nam |
| Năm ra mắt: | 2024 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Công nghệ hình ảnh | |
| Bộ xử lý: | Neo Quantum HDR 8K+ |
| Tần số quét thực: | 100Hz |
| Tiện ích | |
| Điều khiển tivi bằng điện thoại: | SmartThings |
| Điều khiển bằng giọng nói: | Bixby có tiếng Việt |
| Chiếu hình từ điện thoại lên TV: | Phản chiếu màn hình, AirPlay 2, Tap View |
| Kết nối ứng dụng các thiết bị trong nhà: | SmartThings |
| Tiện ích thông minh khác: | Chế độ máy tính PC trên tivi |
| Công nghệ âm thanh | |
| Tổng công suất loa: | 70W |
| Số lượng loa: | 4.2.2CH |
| Kết nối với loa tivi: | Có |
| Các công nghệ khác: |
| Cổng kết nối | |
| Kết nối Internet: | Wifi, Cổng mạng LAN |
| Kết nối không dây: | Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) |
| USB: | 3 cổng USB A |
| Cổng nhận hình ảnh, âm thanh: | 4 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) |
| Cổng xuất âm thanh: | 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) |
| Thông tin lắp đặt | |
| Kích thước có chân, đặt bàn: | 1443.7 x 898.2 x 267.9 mm |
| Khối lượng có chân: | 32.6 kg |
| Kích thước không chân, treo tường: | 1443.7 x 828.4 x 17.2 mm |
| Khối lượng không chân: | 22.5 kg |