Smart Tivi OLED evo LG AI 4K 77 inch OLED77G5PSA - Mới 2025
Thương hiệu: LG Mã sản phẩm: 77G5PSA
91.000.000₫ 99.900.000₫
-9%
(Tiết kiệm: 8.900.000₫)
Smart Tivi OLED evo LG AI 4K 77 inch OLED77G5PSA - Mới 2025 KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Call/Zalo: 08584466880842986868
  • Bán đúng giá - không đăng ảo Giao hàng lắp đặt nội thành Hà Nội trong 2h
  • Bảo hành chính hãng tivi 2 năm, remote 1 năm
  • Thùng tivi có: Sách hướng dẫn, Remote, Chân đế
  • Cam kết hàng chính hãng - mới 100% nguyên hộp
  • Bảo hành kích hoạt điện tử, tổng đài bảo hành LG 18001503
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
Gọi đặt mua 0858446688 (7:30 - 22:00)
  • Hàng chính hãng, mới 100%, nguyên đai, nguyên kiện
  • Lỗi là đổi mới trong 5 ngày tận nhà
  • Bảo hành chính hãng
    Bảo hành chính hãng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Dòng sản phẩm AI thế hệ mới của 2025 đã được cho ra mắt với tên gọi Smart tivi OLED LG 77G5PSA 77 inch 4K. Được thừa hưởng từ những công nghệ của dòng sản phẩm trước đây, LG cũng đã nâng cấp lên và trang bị cho tivi hàng loạt chức năng, công nghệ âm thanh, hình ảnh đỉnh cao hơn bao giờ hết.
Tổng quan về Smart tivi OLED LG 77G5PSA 77 inch 4K
Chiếc màn hình siêu mỏng cùng kích thước màn hình cỡ lớn 77 inch, phù hợp để sử dụng và trải nghiệm nghệ thuật tại những nơi rộng lớn.
Đặc điểm nổi bật của Smart tivi OLED LG 77G5PSA 77 inch 4K
Chất lượng hình ảnh đẳng cấp
Trải nghiệm hệ điều hành thế hệ mới đẳng cấp
Chiếc Smart tivi OLED LG 77G5PSA thế hệ AI tiếp theo, đem đến nhiều công nghệ tuyệt vời như:
AI Voice ID có thể nhận diện giọng nói đặc trưng và đem đến trải nghiệm cá nhân hóa tiện lợi.
Đặc biệt bạn chỉ cần nói “Hi LG” là AI đã thấu hiểu và đáp ứng mọi yêu cầu sẽ được đưa ra.
Chất lượng âm thanh đỉnh cao như rạp phim
Công nghệ AI Sound Pro có thể tinh chỉnh âm thanh tốt, nâng tầm những trải nghiệm với:
Dynamic Sound Booster được AI tối ưu, nâng tầm thanh âm trở nên mạnh mẽ hơn và đầy uy lực.
Thiết kế tinh tế, đẳng cấp
Tiện ích khác
Dòng tivi LG thế hệ mới sẽ đem đến cho người dùng những trải nghiệm gaming đỉnh cao, hạn chế giật lag đem đến độ mượt mà hơn nhờ: G-Sync, Chế độ 165Hz VRR, Thời gian phản hồi 0.1ms, AMD FreeSync Premium… từ đó thăng hoa hơn với cảm giác như chiến game chuyên nghiệp.
Trải nghiệm điện ảnh đỉnh cao ngay tại nhà nhưng như trong rạp phim với:
Dolby Atmos đem đến âm thanh vòm sống động được bao quanh vị trí bạn ngồi thưởng thức.
Khuyến mại - Ưu đãi
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi OLED
Độ phân giải 4K
Kích thước màn hình 77 inch
Nguồn điện áp 100V – 240V / 50Hz – 60Hz
Công nghệ & Kết nối
Kết nối Bluetooth, LAN, Wifi
Bluetooth v5.3
Cổng HDMI 4 cổng
Cổng xuất âm thanh Cổng Optical, eARC
USB 3 cổng
Tần số quét 120 Hz
Bộ xử lý α11 Gen2 AI 4K
Công suất loa 60 W
Tính năng
Hệ điều hành WebOS 25
Kích thước, trọng lượng
VESA 300 mm × 300 mm
Kích thước không chân đế 171.2 cm × 98.2 cm × 2.48 cm (Ngang × cao × dày)
Trọng lượng không chân đế 33.6 kg
Kích thước đóng gói 187.9 cm × 113 cm × 22.8 cm (Ngang × cao × dày)
Trọng lượng bao bì 45.6 kg
Xuất xứ, bảo hành
Năm ra mắt 2025
Sản xuất tại Indonesia
Xuất xứ thương hiệu Hàn Quốc
Bảo hành 24 tháng theo chính sách Hãng
Thông số kỹ thuật
Loại Tivi OLED
Độ phân giải 4K
Kích thước màn hình 77 inch
Công nghệ & Kết nối
Kết nối Bluetooth, LAN, Wifi
Bluetooth v5.3
Cổng HDMI 4 cổng
USB 3 cổng
Tần số quét 120 Hz
Bộ xử lý α11 Gen2 AI 4K
Công suất loa 60 W
Tính năng
Hệ điều hành WebOS 25
Kích thước, trọng lượng
VESA 300 mm × 300 mm