55QN80F - Smart Tivi Samsung QA55QN80F 4K 55 inch AI Neo QLED - Chính hãng
Thương hiệu: Samsung Mã sản phẩm: QA55QN80F.25
14.090.000₫ 18.900.000₫
-25%
(Tiết kiệm: 4.810.000₫)
55QN80F - Smart Tivi Samsung QA55QN80F 4K 55 inch AI Neo QLED - Chính hãng KHUYẾN MÃI - ƯU ĐÃI
  • Giao lắp để bàn miễn phí nội thành Hà Nội
  • Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp
  • Bảo hành chính hãng 2 năm
  • Thùng tivi có: Sách HDSD, Remote, chân đế
  • Đổi mới 5 ngày đầu nếu lỗi do hãng sản xuất
  • Call/Zalo: 0858446688 - 0842986868
Gọi đặt mua 0858446688 (7:30 - 22:00)
  • Hàng chính hãng, mới 100%, nguyên đai, nguyên kiện
  • Lỗi là đổi mới trong 5 ngày tận nhà
  • Bảo hành chính hãng
    Bảo hành chính hãng
  • Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng chính hãng
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
  • Màn hình 55 inch Neo QLED thiết kế viền mỏng tinh tế, phù hợp nhiều không gian từ phòng khách đến phòng ngủ hiện đại.
  • Chiếc tivi này thuộc dải sản phẩm tivi Samsung QN80F được hãng ra mắt năm 2025
  • Quantum Matrix Core kiểm soát đèn nền Mini LED chính xác, tối ưu chi tiết ở cả vùng sáng và tối.
  • Hệ điều hành One UI Tizen giao diện thân thiện, dễ sử dụng, cập nhật lâu dài.
Tivi Samsung QA55QN80F giá bao nhiêu tiền tại điện máy Tín Thành
Hiện tại Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F giá bán là 14.090.000đ tại Điện Máy Tín Thành. Điện Máy Tín Thành cam kết sản phẩm chính hãng, mới 100% nguyên hộp, bảo hành chính hãng 2 năm toàn quốc.
Thông tin sản phẩm
Bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - bộ xử lý AI NQ4 2.0 nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Công nghệ đèn nền MiniLED Quantum Matrix Core
Công Nghệ Quantum Matrix Core của tivi Samsung NEO QLED 55 inch sẽ kiểm soát chính xác tất cả các Mini LED giúp bạn tận hưởng độ tương phản siêu tinh tế và độ sáng vượt trội trong từng khung hình.
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - công nghệ đèn nền MiniLED Quantum Matrix Core
Công nghệ AI Upscaling nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K
Thưởng thức nội dung yêu thích với độ chi tiết rực rỡ hơn. Bộ xử lý AI sử dụng 20 mạng trí tuệ giúp chiếc tv Samsung 55 inch này nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K, đồng thời duy trì độ sắc nét và mượt mà vượt trội.
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - công nghệ AI Upscaling nâng cấp hình ảnh chuẩn 4K
Công nghệ Neo Quantum HDR
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - công nghệ Neo Quantum HDR
Bảo chứng màu sắc nguyên bản từ PANTONE
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - bảo chứng màu sắc nguyên bản từ PANTONE
Công nghệ Q-Symphony
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - công nghệ Q-Symphony
Công nghệ Dolby Atmos®
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - công nghệ Dolby Atmos®
Điều khiển từ xa sạc bằng ánh sáng
Xem thêm tivi QN80F kích thước 65 inch: tivi Samsung QA65QN80F
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - điều khiển từ xa sạc bằng ánh sáng
Hệ điều hành One UI Tizen
55QN80F - Smart Tivi Neo QLED Samsung AI 4K 55 inch QA55QN80F - hệ điều hành One UI Tizen
Thông số kỹ thuật tivi Samsung 55QN80F
  • Model: QA55QN80F
  • Loại tivi: Smart Tivi Neo QLED
  • Kích cỡ màn hình: 55 inch
  • Độ phân giải: 4K (3,840 x 2,160)
  • Loại màn hình: Đèn nền Mini LED
  • Hãng: Samsung
  • Nơi sản xuất: Việt Nam
  • Bảo hành: 2 năm
  • Năm ra mắt: 2025
  • Công nghệ hình ảnh: Neo Quantum HDR, ADAPTIVE/ GAMING, 4K AI Upscaling, Quantum Mini LED, Wide Viewing Angle, Supreme UHD Dimming, Real Depth Enhancer, Motion Xcelerator 144Hz, Smart Calibration, Filmmaker Mode (FMM), HDR Brightness Optimizer, Color Booster Pro, Auto HDR Remastering, EyeComfort Mode
  • Bộ xử lý: NQ4 AI Gen2 Processor
  • Tần số quét thực: 100Hz (Up to 144Hz)
  • Công nghệ âm thanh: Dolby Atmos, OTS Lite, Q-Symphony, Đầu ra âm thanh (RMS) 30W, Loại loa 4CH, Active Voice Amplifier Pro, Adaptive Sound Pro, 360 Audio
  • Hệ điều hành: Tizen OS
  • Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, Clip TV, FPT Play, MyTV, POPS Kids, VieON, Trình duyệt web
  • Điện năng: Cảm biến Eco, Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) 235 W, Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng 2, Power Consumption (Typical) 112.3 W, Tự động tắt nguồn
  • Kích thước đóng gói: 1352 x 813 x 148 mm
  • Khối lượng đóng gói: 22.0 kg
  • Kích thước có chân, đặt bàn: 1227.6 x 764.0 x 247.4 mm
  • Khối lượng có chân: 17.2 kg
  • Kích thước không chân, treo tường: 1227.6 x 706.2 x 47.2 mm
  • Khối lượng không chân: 16.4 kg
Khuyến mại - Ưu đãi