Tivi Samsung QA55Q6FA giá bao nhiêu tiền tại điện máy Tín Thành
Hiện tại Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q6FA giá bán là 9.190.000đ tại Điện Máy Tín Thành. Điện Máy Tín Thành cam kết sản phẩm chính hãng, mới 100% nguyên hộp, bảo hành chính hãng 2 năm toàn quốc.
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa sản phẩm
Thông tin thiết kế
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q6FA sở hữu thiết kế kim loại viền mỏng sang trọng, phù hợp phòng khách hoặc phòng ngủ lớn. Công nghệ Quantum Dot cho màu sắc rực rỡ, kết hợp âm thanh OTS Lite sống động. Hệ điều hành One UI Tizen dễ dùng, nhiều tiện ích thông minh. Lý tưởng cho gia đình yêu phim ảnh, giải trí hiện đại.
Điều khiển sử dụng năng lượng mặt trời
Thiết kế MetalStream tinh tế
Thông tin công nghệ hình ảnh
TV QLED chuẩn cho thế giới sắc màu chân thực
Công nghệ Quantum HDR
Trải nghiệm độ tương phản đỉnh cao cùng chi tiết chân thực nhờ công nghệ Quantum HDR. Tivi Samsung QLED 55 inch này vượt xa những tiêu chuẩn hàng đầu, công nghệ HDR10+ kiến tạo khung hình rực rỡ, tỏa sáng ấn tượng trong từng chi tiết với sắc đen sâu thẳm và sắc trắng thuần khiết.
Bộ xử lý 4K thông minh Q4 Lite
Bộ xử lý thông minh của Samsung QLED Q6F 55 inch tối ưu hóa hình ảnh và âm thanh theo điều kiện xem của bạn và nâng cấp độ phân giải lên đến 4K cho nội dung bạn yêu thích.
Công nghệ nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Công nghệ Motion Xcelerator
Thông tin hệ điều hành và tiện ích
Hệ điều hành One UI Tizen
Samsung Daily+
Ứng dụng SmartThings
Với trung tâm điều khiển tích hợp, tivi Samsung 55 inch Q6FA của bạn có thể kết nối và quản lý các thiết bị thông minh, bao gồm cả những thiết bị yêu cầu tương thích Matter và HCA. Ngoài ra, bạn còn nhận được thông báo trực tiếp qua màn hình, cùng Chế độ Xem Bản Đồ 3D giúp quan sát toàn bộ hệ thống nhà thông minh trong nháy mắt.
Chế độ Universal Gestures
Dễ dàng điều khiển tivi Samsung Q6FA 55 inch bằng đồng hồ thông minh. Chỉ cần đeo Galaxy Watch và sử dụng cử chỉ tay, như chụm ngón để chọn tùy chọn hoặc lắc cổ tay để tạm dừng và phát nội dung.
Bảo mật Samsung Knox
Thông tin công nghệ âm thanh
Công nghệ Q-Symphony
Công nghệ Adaptive Sound
Công nghệ Object Tracking Sound Lite
Smart Tivi QLED Samsung 4K 55 inch QA55Q6FA phù hợp cho khoảng cách an toàn để xem từ 2,8 m đến 4,2 m và là lựa chọn đáng cân nhắc trong phân khúc 55 inch với màn hình QLED 4K hiển thị sắc nét, màu sắc sống động. Âm thanh OTS Lite đủ tốt cho nhu cầu giải trí cơ bản, hệ điều hành One UI Tizen mượt mà, nhiều tiện ích, đáp ứng tốt nhu cầu xem phim, giải trí gia đình hiện đại.
Thông số kỹ thuật Samsung 55Q6FA
- Model: QA55Q6FA
- Loại tivi: Smart Tivi QLED
- Kích thước màn hình: 55 inch
- Độ phân giải: 4K (3840 x 2160)
- Hãng: Samsung
- Nơi sản xuất: Việt Nam
- Bảo hành: 2 năm
- Năm ra mắt: 2026
- Bộ xử lý: Q4 Lite Processor
- Tần số quét thực: 50 Hz
- Công nghệ âm thanh: OTS Lite, Q-Symphony, Đầu ra âm thanh (RMS) 20 W, Loại loa 2ch, Adaptive Sound
- Hệ điều hành: Tizen OS
- Ứng dụng phổ biến: YouTube, Netflix, Clip TV, FPT Play, MyTV, POPS Kids, VieON, Trình duyệt web
- Tính năng phụ: Embeded POP, EPG, IP Control, Ngôn ngữ OSD Local Languages
- Điện năng: Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa) 130 W, Power Consumption (Typical) 75.4 W, Nguồn cấp điện AC220-240V~ 50/60Hz, Cảm biến Eco, Tự động tắt nguồn, Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng 3, Auto Power Saving
- Kích thước đóng gói: 1354 x 810 x 127 mm
- Khối lượng đóng gói: 14.7 kg
- Kích thước có chân, đặt bàn: 1224.6 x 759.1 x 199 mm
- Khối lượng có chân: 10.3 kg
- Kích thước không chân, treo tường: 1224.6 x 707.8 x 76.6 mm
- Khối lượng không chân: 10 kg
- Phụ kiện: Hướng dẫn người dùng, cáp nguồn, điều khiển
Khuyến mại - Ưu đãi
- Giao lắp để bàn miễn phí nội thành Hà Nội
- Cam kết sản phẩm mới 100%, nguyên hộp